Nemendur velta fyrir sér matvælum sem oft leynast í nestisboxinu. Skoða hvernig hægt er að velja nesti með tilliti til umhverfisins. Nemendur skoða meta matarsóun, hver nemandi reiknar einnig út hvað nestið kostar og hversu mikið af því fer til spillis t.d. yfir eina viku. Verkefnið hentar 10-16 ára

Aldur:  10 – 16 ára

Tími: Niðurstöður skráðar einu sinni á dag í viku, í lokinn 1-2 kennslustundir í umræður/kynningu og skráningu niðurstaðna.

Markmið:

Að nemendur átti sig á umhverfisáhrifum mismunandi matvælaframleiðslu

Að nemendur átti sig á umhverfisáhrifum einnota umbúða

Að nemendur verði meðvituð um neyslu sína á matvælum

Efni og áhöld: Nesti, skriffæri og skráningarblað, vefsíða sem gefur upp kostnað matvöru – hægt að notast við búðir sem bjóða upp á heimsendingu

Framkvæmd:

Hver nemandi reiknar út hvað nestið sitt kostar og hversu mikið af því fer til spillis t.d. yfir eina viku.
Nemendur velta fyrir sér spurningum á borð við:

  • Hvaðan kemur nestið mitt? Skiptir það máli fyrir umhverfið? Að hvaða leiti?
  • Hvað verður um það nesti sem ég borða ekki?
  • Hvaða kostir eru við að að koma lífrænum afgöngum í moltugerð? Hvað verður um moltuna?
  • Hvaða kostir eru við að nota margnota nestisbox í stað plastpoka eða annarra einnota umbúða (t.d. utan af skyri eða jógúrti)?

Nemendur skila verkefni á því formi sem þeim þykir henta, t.d. með veggspjaldi, kynningu eða öðrum hætti.

 

Share on facebook
Share on email
Share on twitter
Scroll to Top